ติดต่อเรา

บริษัท หลุยส์ ตี.เลียวโนเวนส์ (ประเทศไทย) จำกัด

177/1 อาคารบียูไอ ชั้น 10ถ. สุรวงศ์
เเขวงสุริยวงศ์ เขตบางรัก
กรุงเทพมหานคร 10500

โทรศัพท์ 02-206-9500

แฟกส์ 02-206-9599

ขอข้อมูลเพิ่มเติม

    ชื่อ-นามสกุล
    เบอร์โทรศัพท์
    อีเมล
    หัวเรื่อง
    รายละเอียด

    แผนกเคมีภัณฑ์

    รัสรินทร์ วิจิตรเจริญขวัญ

    หัวหน้าฝ่ายพัฒนาธุรกิจระดับภูมิภาค

    โทรศัพท์:  02 206 9519

    อีเมลล์: Rasarin.v@louist.co.th

    แผนกผลิตภัณฑ์สำหรับงานสถาปัตยกรรม

    จีรนุช สิทธิชัย

    หัวหน้าฝ่ายปฏิบัติการ

    โทรศัพท์:  02 206 9510

    อีเมลล์: Jeeranuch@louist.co.th

    แผนกอุปกรณ์เครื่องมือช่างและผลิตภัณฑ์เพื่อการเกษตร

    สมโพธิ สุขประเสริฐสม

    เจ้าหน้าที่ฝ่ายขาย

    โทรศัพท์:  02 206 9599

    อีเมลล์: Sompoj.s@louist.co.th

    แผนกผลิตภัณฑ์ป้องกันอัคคีภัยและผลิตภัณฑ์ด้านความปลอดภัย

    จิรวัฒน์ สุธีสวัสดิ์

    ผู้จัดการฝ่ายปฏิบัติการ

    โทรศัพท์:  065 519 9036

    อีเมลล์: Jirawat@louist.co.th

    แผนกกลุ่มอุตสาหกรรมอาหาร ผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพและความงาม

    กุสุมา  ร่มโพธิ์ชี

    ผู้ประสานงานทางการตลาด

    โทรศัพท์:  02 206 9749

    อีเมลล์: Kusuma.r@louist.co.th

    แผนกพลาสติกวิศวกรรม

    ภัควลัญชญ์ หงส์พิพิธ

    ผู้ประสานงานบริการและฝ่ายขาย

    โทรศัพท์: 02 206 9513

    อีเมลล์ :Phakwalan.h@louist.co.th

    Cookie Consent with Real Cookie Banner